



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI MBEYA



Barua zote ziadikwe kwa:

Simu: +255 25 2502372 (Simu Maalum)
+255 25 2502563 (Idara Zote)
Nukushiri: +255 25 2502488
Tovuti: <http://www.mbeyacc.go.tz>

MKURUGENZI WA JIJI,
S.L.P. 149,
MBEYA

e-mail: cd@mbeyacc.go.tz

Unapojibu Tafadhali Taja:

Kumb. Na. MCC/E.40/6/VOL II/95

Tarehe: 16/08/2018

TANGAZO LA KAZI ZA MKATABA

Kwa Mujibu wa Kibali cha Kamati ya Fedha na Utawala kikao cha tarehe 06/08/2018 **Mkurugenzi wa Jiji la Mbeya** anawatangazia wananchi wote wenye sifa ambao ni raia wa Tanzania kuomba nafasi za kazi za Mkataba kama ifuatavyo:-

1. Dereva (14)

(a) Sifa.

- (i) Awe Raia wa Tanzania.
- (ii) Awe na elimu ya Kidato cha IV.
- (iii) Awe na Leseni ya Udereva katika daraja E au C ya uendeshaji magar na ameendesha gari kwa kipindi cha mwaka mmoja(1) bila kusababisha ajari.
- (iv) Awe amehudhuria mafunzo ya Uendeshaji wa Magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha Ufunzi Stadi (VETA) au chuo chochote kinachotambuliwa na serikali.
- (v) Mwenye cheti cha Majaribi ya Ufundi daraja la II watafikiriwa kwanza.

(b) Kazi na Majukumu.

- (i) Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
- (ii) Kupeleka watumishi maeneo mbalimbali ya safari.
- (iii) Kufanya matengenezo madogo ya gari.
- (iv) Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali
- (v) Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari
- (vi) Kufanya usafi wa gari
- (vii) Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msiimamizi wake.

(c) Mshahra: TGS B yaani 390,000 na Kuendelea.

MAMBO YA JUMLA YA KUZINGATIA.

1. Waombaji wote wawe na umri usiozidi miaka 45 na pungufu ya 18.

2. Ajira hii ni ya Mkataba wa mwaka mmoja na masharti mengine ya Ajira hii yatakuwa katika Mkataba wa ajira.
3. Waombaji wote waambatanishe vivuli vya vyeti vyao kwenye barua za maombi, pia waandike Namba zao za Simu.
4. Barua zibandikwe picha mbili za (Stamp size)
5. Usaili, wataarifiwa tarehe wale watakaotimiza masharti yaliyotajwa.
6. Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo.

Mkurugenzi wa Jiji
Halmashauri ya Jiji la Mbeya
S.L.P 149,

MBEYA

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe **31/09/2018** saa **9.30** alasiri na maombi yatakayowasilishwa baada ya muda huo hayatapokelewa.



Dkt. Amani J Kilembe

Kaimu Mkurugenzi wa Jiji

MBEYA.
MKURUGENZI WA JIJI
HALMASHAURI YA JIJI
MBEYA