

## **SURA YA BAJETI 2018/2019 MKOA WA MBEYA**

Katika mwaka 2018/19, Mkoa unaomba kuidhinishiwa kutumia jumla ya Sh. **280,695,752,500.00** kwa ajili ya Matumizi ya Kawaida na Matumizi ya Maendeleo. Matumizi ya Kawaida ni Sh. **224,863,082,000.00** ambapo Mishahara ni Sh. **195,522,403,000.00** na Matumizi Mengineyo Sh. **29,340,679,000.00** Matumizi ya Maendeleo ni Sh. **55,832,670,500.00** ambapo Fedha za Ndani Sh. **35,276,662,500.00** na Fedha za Nje Sh. **20,556,008,000.000**

Sekretarieti ya Mkoa imetengewa Sh. **10,562,109,000.00** ambapo Matumizi ya Kawaida ni Sh. **7,921,636,000.00** [Mishahara Sh. **6,358,551,000** na Matumizi Mengineyo Sh. **1,563,085,000**] na Matumizi ya Maendeleo ni Sh. **2,640,473,000**

Halmashauri zimetengewa Sh. **270,133,643,500.00** ambapo Matumizi ya Kawaida ni Sh. **216,941,446,000.00** na Matumizi ya Maendeleo ni Sh. **53,192,197,500.**